Tufafin Wanke Blanket LQ-WCL don tsaftace bargo

Takaitaccen Bayani:

A zamanin yau, injinan buga littattafai suna daɗa kaifin basira.Bayan 2009, ƙarin injin bugu na gida da na waje kamar Heidelberg, Komori da Mitsubishi suna da aikin tsaftacewa ta atomatik.Ana amfani da zanen tsaftacewa ta atomatik don maye gurbin ruwan wanke fata na gargajiya don goge roba, wanda ba kawai inganta lafiyar ba, amma yana inganta inganci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

1. Mafi girman aikin shayarwar ruwa don cimma nasarar tsaftacewa gaba ɗaya;Uniform, santsi da laushi mai laushi ba zai lalata bargo da gawa ba;

2. An yi shi da ƙira mai inganci wanda ba a saka ba, tare da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi da juriya mai ƙarfi, ba tare da faɗuwar ulu da faɗuwar fiber ba;

3. Busassun kyalle yana da ƙarfin aiki na ɗaukar tawada, ruwa da tabon mai, kuma yana iya kawar da ƙurar ulun takarda yadda ya kamata.Zai iya cika cikakkiyar tsabtar da ake buƙata;

4. Rage yawan amfani da kayan tsaftacewa, rage cutar da VOC ga ma'aikata, da tsaftace muhallin bita.

Aiki

1.Higher bugu ingancin

Tsaftataccen sandar roba kawai zai iya buga bugu mai kyau Ko da ƙananan ƙurar ƙurar ƙura da kwakwalwan fiber za su lalata duk tasirin bugu Yin amfani da juzu'i na tsaftacewa ta atomatik ba zai iya taimakawa kawai haɓaka samarwa ba, har ma inganta ingancin bugun ku da ingantaccen aiki.

2.Less kudin da lokaci

A yau, tare da karuwar farashin aiki, yin amfani da na'ura mai tsaftacewa ta atomatik ba zai iya inganta ingancin kawai ba, amma kuma ya maye gurbin lahani na tsaftacewa na jinkirin da rashin jin dadi, rage lokacin tsaftacewa yadda ya kamata kuma inganta aikin samarwa.

3. Ƙananan hasara

Yana da ƙarfi mai ƙarfi na sha ruwa da ƙarancin desquamation, kuma har yanzu yana da ƙarfi mai ƙarfi ko da a cikin yanayin rigar Yana iya da sauri kuma sosai goge tawada da sauran ƙarfi akan sandar roba, kuma ba zai lalata ko fashe a ƙarƙashin tashin hankali ba, don haɓaka ƙimar amfani.

Dace

Heidelberg, KBA, Komori, Mitsubishi biya diyya inji.

Nau'in

bushe da rigar, fari ko shuɗi


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana